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Kumb. Na. CA. 213/304/01(A)/92           3 Juni, 2026 

 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 
 

Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) kinapenda kuwataarifu waombaji kazi mbalimbali 
waliofanya usaili tarehe 2 hadi 4 Mei, 2026 kuwa, majina ya waombaji kazi waliofaulu 
usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. 

 

Waombaji waliofaulu usaili watatakiwa kukamilisha taratibu mbalimbali za ajira kwa kufika 
Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) jengo la Utawala, Ofisi ya Masjala, Chumba Na. 
315 siku ya Jumatatu, tarehe 8 Juni, 2026 kuanzia saa tatu kamili asubuhi, wakiwa na 
nyaraka zilizoainishwa katika tangazo hili ili ziweze kuhakikiwa kabla ya kupewa barua za 
ajira. 

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata 
nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine pindi nafasi za kazi 
zitakapotangazwa. 

 

Nyaraka za kuwasilisha ni kama ifuatavyo: 

 Vyeti halisi (Original Certificates and Transcripts) na nakala mbili za vyeti hivyo 
ambazo zimethibitishwa na Mamlaka za kisheria (certified by 
Advocate/Magistrate) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea; 
Cheti cha kuzaliwa; 
Nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA); na 

Picha ndogo nne za rangi (four coloured passport size photographs) 
 

MAJINA YA WALIOFAULU USAILI WA MAHOJIANO  NA KUPANGIWA VITUO VYA 
KAZI KATIKA KADA MBALIMBALI 

 

 

NA. KADA JINA KAMILI 

1. Tutorial Assistant (Animal Science)  1. George Pharles George 

2. Tutorial Assistant (Accounting) 1.  Exavery Ismail Mwaswale 

 

Imetolewa na;  

MAKAMU MKUU WA CHUO, 
CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM (UDSM) 


